Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ car led headlight bulbs ] trận đấu 284 các sản phẩm.
Bóng đèn pha Led ô tô 10000Lm 100W Chùm sáng trắng H4 H11 H8 9005 9006 Đèn pha Led tự động Canbus
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Mới I6Pro 880 9005 9006 9012 H1 H3 H7 H11 120W 12000Lm Ánh sáng trắng Bóng đèn pha Led ô tô dành cho ánh sáng ô tô
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |
Hệ thống chiếu sáng tự động OEM 12V I6PRO H1 H3 H11 H27 9005 9006 Đèn pha xe máy Đèn LED H7 Bóng đèn pha LED ô tô
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | CSP |
Bóng đèn pha LED công suất cao I6PRO công suất cao I6PRO 15000LM H1 H3 H4 H7 H11 H13 9005 9006 bóng đèn pha đèn pha ô tô
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | CSP |
Nhà máy bán buôn Bóng đèn Led 12V 100W 10000Lm 6500K H1 H3 H4 H7 H11 H13 9004 9005 9006 9007 Bóng đèn pha Led ô tô Ip67
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha Led ô tô I6 Pro 10000Lm 100W công suất cao 6000K với đầy đủ CANBUS
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | CSP |
Đèn pha Led ô tô Chùm sáng cao E2 9005 8000Lm 36W
| OEM / ODM: | 100 cái chấp nhận |
|---|---|
| Hiện hành: | 1A |
| Lumen: | 4000lm |
5000k Quạt làm mát Đèn pha LED H1 16000Lm để lái xe an toàn
| Năm: | phổ quát |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | V15 |
Đèn pha ô tô 72W 12000Lm H7 H11 Bóng đèn pha Led H11
| Không thấm nước: | IP67 |
|---|---|
| Vật chất: | nhôm |
| Màu sắc: | 6000K-6500K |
Đèn pha LED ô tô bằng nhôm Quạt làm mát Canbus Ip68 Chống thấm nước H15 Đèn pha LED phía trước tự động
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |

