Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ car led headlight bulbs ] trận đấu 284 các sản phẩm.
Bóng đèn LED xe hơi 6000K 9005 9006 9012 H11 H4 Đèn pha LED
| Sự bảo đảm: | 18 tháng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | ETClite |
| Màu sắc: | 6000k |
Bóng đèn LED ô tô H7 12V 6000K Trắng mát 120 Watts Bộ chuyển đổi đèn pha LED 12000 Lumens
| Tuổi thọ: | 50.000- 100.000 giờ |
|---|---|
| Watt: | 50W-200W / Đôi |
| Lumen: | 5000lm-26000lm / Đôi |
Bóng đèn LED ô tô E2 H7 H4 H13 H1 H11 Kích thước nhỏ 8000 Lumen Đèn LED tự động
| OEM / ODM: | 100-300 chiếc |
|---|---|
| Hiện hành: | 2A-5A |
| Lumen: | 4000lm |
Phanh nhôm Bóng đèn LED xe hơi IP68 Chống nước 18W Công suất 5202 9004
| Người mẫu: | phổ cập |
|---|---|
| Oe không.: | Đèn phanh tín hiệu |
| Đồ đạc trên ô tô: | phổ cập |
Bóng đèn pha Led 12V có quạt, Bóng đèn Led chống nhiễu H4 6000k LK7 OEM
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | LK7 |
H4 9005 Bóng đèn pha Led 20000 Lumen 85deg Nhiệt độ 12v
| Tên sản phẩm: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | DC 12V-24V |
12000RPM turbo Đèn pha Led công suất cao cho ô tô H1 H3 H4 H7 H11
| Màu sắc: | Màu bạc |
|---|---|
| Thể loại: | đèn pha |
| Oe không.: | H1 H3 H4 H7 H11 |
Bộ chuyển đổi đèn pha LED nhiều màu M30 D5 Nhiệt độ màu 5000k
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | M30-D5 |
Quạt 10000 Lumen Đèn pha LED làm mát H4 6500K Nhiệt độ màu
| Tên: | Quạt đèn pha LED làm mát |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -40C ~ 80'C |
Đèn pha Led H13 H4 cho chống nhiễu trên xe hơi 6000k
| Vật liệu thân đèn: | nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC / DC12 |

