Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ car led headlight bulbs ] trận đấu 284 các sản phẩm.
Bóng đèn LED ô tô H13 9005 Hb3 9006 H1 H3 12V 8000K 8000Lm
| Power / Lumen: | 72W / 8000Lm |
|---|---|
| brand name: | ETClite |
| Màu sắc: | 6000 nghìn-8000 nghìn |
Bóng đèn LED ô tô T10 H13 9008 12v 8w EMC với quạt 12000 vòng / phút
| Thể loại: | Đèn Led nội thất ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
| Oe không.: | CE |
H11 Xe hơi H4 Bóng đèn pha Led 120 W 6000K 6035 Nhôm
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
|---|---|
| watt: | 50W-200W / Đôi |
| Lumen: | 10000lm / cặp |
Chùm sáng cao H1 H4 H13 Bóng đèn LED ô tô 12V Trắng Đèn pha LED 72W chống thấm nước
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Ánh sáng ETClite |
| Màu sắc: | 6000K-6500K |
Nội thất Bóng đèn LED ô tô 3W 8000k Nhiệt độ màu 9005 9006 T10
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
|---|---|
| Thể loại: | Đèn Led nội thất ô tô |
| Oe không.: | CE |
Bóng đèn LED ô tô màu trắng 8000k CCT 9007 9006 9005 ODM được chấp nhận
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
|---|---|
| Thể loại: | Đèn Led nội thất ô tô |
| Oe không.: | CE |
Đèn pha Led ô tô 80 Watts 9000 Lumen H4 H7 H8 H9 H10 H11 H13 9004 9005 9006 9007
| Không thấm nước: | IP68 |
|---|---|
| Vật chất: | nhôm |
| Màu sắc: | 6000K-6500K |
Đèn pha Led ô tô 110W H1 H4 H7 H11 9005 9006 6000K 15000Lm
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
120Watt H13 H7 H1 H4 H11 Bóng đèn LED xe hơi Canbus 6000K
| OEM / ODM: | Đúng |
|---|---|
| Hiện hành: | 5A |
| Lumen: | 13000lm / Đôi |
Bóng đèn LED ô tô IP68 với tín hiệu rẽ 24V 20000LM với chip CSP
| Oe không.: | đèn đuôi xe tải |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | đèn đuôi xe tải |
| Ứng dụng: | Đèn ô tô |

