Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ car led headlight bulbs ] trận đấu 284 các sản phẩm.
Bóng đèn pha LED DC9V Lumen cao 9004 OEM Có sẵn Công suất 60W
| Vật liệu thân đèn: | nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nhiệt độ màu (cct): | Mát / Ấm / Trắng tự nhiên |
Bóng đèn pha LED Lumen cao COB H13 H11 9005 Hb3 H7 H4
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha LED Turbo High Lumen, Đèn pha Led H11 6000k Đường kính 37mm
| Nguồn sáng: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (cct): | Mát / Ấm / Trắng tự nhiên |
| Thể loại: | Bóng đèn LED |
Bóng đèn pha Led H4 sáng cho ô tô 10000LM 6500K Nhiệt độ màu
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Vôn: | DC9V-32V |
| Chứng nhận: | CE ROHS |
Bóng đèn pha LED tự động 360 H7 H11 H15 H4 5600K cho xe máy
| Sự bảo đảm: | 17 tháng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Ánh sáng ETClite |
| Màu sắc: | 5600 nghìn |
Bóng đèn pha Led H4 9003 có thể điều chỉnh với quạt 8000Lm Màu kép
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ quát |
| Oe không.: | i6C-H4 |
Đèn pha Led ô tô H1 H4 H8 H9 H11 12000Lm 120W 6500K Bóng đèn trắng
| tên sản phẩm: | Bóng đèn LED ô tô |
|---|---|
| watt: | 110W / Đôi |
| Lumen: | 14000lm / Đôi |
Bóng đèn pha Led I6C H7 12v 55w với Quạt làm mát nhanh 12000RPM
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
|---|---|
| Vôn: | 9-32V |
| Chứng nhận: | CE ROHS |
H1 H7 H11 9005 9006 Bóng đèn LED ô tô 13000Lm IP68 Chống thấm nước
| Không thấm nước: | IP68 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm + nhựa |
| Màu sắc: | 6000k hoặc OEM |
Bóng đèn pha Led H15 70W 7000Lm Chip Csp Đèn pha ô tô không dây cho ô tô A3 A5 A6
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |

