Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ led auto light bulbs ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bóng đèn sương mù H10 Led 6000k Độ sáng cao 12V Rohs đã được phê duyệt
| Sự bảo đảm: | 14 tháng |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Tên sản phẩm: | đèn sương mù h11 H10 led |
H7 H11 9006 Bóng đèn sương mù Led màu vàng Nhiệt độ màu 8000k
| Sự bảo đảm: | 14 tháng |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Tên sản phẩm: | đèn sương mù cho ô tô |
Bóng đèn Led 12v Ô tô Dừng ngược Nhiệt độ màu 5000k
| Oe không.: | Đèn phanh tín hiệu |
|---|---|
| Đồ đạc trên ô tô: | phổ cập |
| Sự bảo đảm: | 12 tháng |
Đèn pha ô tô 36V Canbus 72W 12000Lm Led H7 H3 H11 9005 9006 6500K Bóng đèn tự động
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | ODM |
| Màu sắc: | 600OK |
H4 Bóng đèn LED ô tô H7 H11 Csp H4 Đèn pha LED tự động
| Không thấm nước: | IP67 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm + nhựa |
| Màu sắc: | 6000K-6500K |
H1 H7 H11 9005 9006 Bóng đèn LED ô tô 13000Lm IP68 Chống thấm nước
| Không thấm nước: | IP68 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm + nhựa |
| Màu sắc: | 6000k hoặc OEM |
Đèn pha LED ô tô bằng nhôm Quạt làm mát Canbus Ip68 Chống thấm nước H15 Đèn pha LED phía trước tự động
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Phanh nhôm Bóng đèn LED xe hơi IP68 Chống nước 18W Công suất 5202 9004
| Người mẫu: | phổ cập |
|---|---|
| Oe không.: | Đèn phanh tín hiệu |
| Đồ đạc trên ô tô: | phổ cập |
Bóng đèn LED ô tô COB H15 7000Lm 6000K Bóng đèn chạy ô tô
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn LED ô tô E2 H7 H4 H13 H1 H11 Kích thước nhỏ 8000 Lumen Đèn LED tự động
| OEM / ODM: | 100-300 chiếc |
|---|---|
| Hiện hành: | 2A-5A |
| Lumen: | 4000lm |

