Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ led auto light bulbs ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bóng đèn pha 9007 Hb5 sáng 100w Công suất 32V Điện áp 80 C Độ
| Tên: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Vôn: | 9-32V |
| Chứng nhận: | CE ROHS |
Ống kính máy chiếu Bi Led 3 inch 9600LM / cặp với quạt làm mát 9000RMP
| Oe không.: | LK + |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Sự bảo đảm: | 14 tháng |
10000 Lumen Bóng đèn pha LED không quạt Rohs CSP đã được phê duyệt
| Người mẫu: | A6, 330I, 320I, mustang, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| Năm: | 2012-2016, 2014-2016, 2009-2011, 2004-2006, 2012-2017, 2016-2016, 2001-2006, 2004-2010, 2006-2009, 2 |
| Oe không.: | i7FL-H11 / H16 |
Bóng đèn pha Led 1860AW H1 12v 55w 6500k 6063 Chất liệu nhôm
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | H1 |
Bóng đèn pha LED HB5 Lumen cao, Bóng đèn LED 9007 10000k 120W 12000Lumen
| Vật liệu thân đèn: | nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Điện áp đầu vào (v): | AC / DC12 |
Đèn LED tự động 13000Lm tùy chỉnh H1 H7 H11 9005 9006 Đèn LED ô tô tự động Bóng đèn pha LED H4
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |
Đèn pha H16 Bóng đèn pha Đèn pha Ô tô H11 Đèn pha Led ô tô
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |
Bóng đèn pha LED không quạt ROHS 10000Lm H11 CSP Chip phù hợp với Toyota
| Người mẫu: | A6, 330I, 320I, mustang, 3, Camry, COROLLA, SIENTA |
|---|---|
| Năm: | 2012-2016, 2014-2016, 2009-2011, 2004-2006, 2012-2017, 2016-2016, 2001-2006, 2004-2010, 2006-2009, 2 |
| Oe không.: | i7FL-H11 / H16 |
70 W 7000Lm Đèn pha LED Canbus Đèn pha Xe hơi Bộ bóng đèn cho sân gôn 6
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
9005 H4 Bóng đèn pha 100w Led Chất liệu nhôm 12000 Lumen
| Tên sản phẩm: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Vôn: | 9-32V |

