Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ led auto light bulbs ] trận đấu 141 các sản phẩm.
H11 Xe hơi H4 Bóng đèn pha Led 120 W 6000K 6035 Nhôm
| Tuổi thọ: | 100.000 giờ |
|---|---|
| watt: | 50W-200W / Đôi |
| Lumen: | 10000lm / cặp |
Đèn pha LED nhiều màu 6000K, Bóng đèn pha LED D1s 70W 8600Lm
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ quát |
| Oe không.: | D1S |
Bộ giải mã Canbus LED 36V, Bóng đèn pha Led H11 H13 H15 6000k
| Năm: | phổ cập |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | D1S |
Sản xuất tùy chỉnh 3570 Chip 12000Lm 100W 6000K Đèn pha ô tô LED Bóng đèn ô tô Đèn ô tô Đèn pha ô tô Nhà sản xuất
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Chiếu sáng ô tô Lớp 12000Lm 100W 6000K Bóng đèn pha LED 12V-24V Đèn pha ô tô Đèn pha ô tô Đèn pha ô tô cho xe tải
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha LED 6000K Lumen cao H7 H11 9006 100W 9600lumen
| Tên sản phẩm: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Vôn: | 12V |
Bóng đèn pha Led trước xe ô tô H4 Bóng đèn pha LED ô tô
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Chứng nhận: | CE ROHS |
3570 Chip 12000Lm 100W 6000K Đèn pha tự động Đèn pha ô tô Đèn pha ô tô Đèn pha ô tô H4 H13 9004 9007 Đèn pha LED ô tô
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Ống kính máy chiếu 3.0 inch Bi Led 55W Công suất 6000K Nhiệt độ màu
| Oe không.: | LK + |
|---|---|
| Vôn: | 12V |
| Sự bảo đảm: | 14 tháng |
Bóng đèn pha Led siêu sáng H13, Đèn pha Led 80w chống nước
| Tên sản phẩm: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Vôn: | DC9V-32V |

