Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ led auto light bulbs ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Ống kính máy chiếu LED kép 8000K 110 W H4 H7 9005 9006 Bóng đèn pha ô tô màu xanh lam
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
Đèn Led 72W 7200Lm H7 H1 H8 H11 9005 9006 Hb3 Hb4 H4 Đèn Led tự động
| Power / Lumen: | 80w |
|---|---|
| brand name: | ETClite |
| Màu sắc: | 6500 nghìn |
Bộ chuyển đổi chùm tia sáng thấu kính LED Bi LED 2,5 inch Bộ chuyển đổi tia sáng tự động 8000K
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
9005 9006 H4 H11 Đèn pha Led nhỏ Chùm sáng cao 90W 12000Lm Đèn pha ô tô Đa năng
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Đèn Pha Led Xe H3 H8 H11 H4 H7 Siêu Sáng 16000Lm
| Tuổi thọ: | 80.000 giờ |
|---|---|
| watt: | 120W / Đôi |
| Lumen: | 15000lm / Đôi |
Bóng đèn Led ô tô tự động cao thấp 90W H4 Ống kính máy chiếu Laser Led 20000Lm H7
| Năm: | phổ quát |
|---|---|
| Người mẫu: | phổ cập |
| Oe không.: | LK7 |
Đèn pha Led ô tô 110W H1 H4 H7 H11 9005 9006 6000K 15000Lm
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Đèn pha Led công suất cao H4 H11 H13 H15 Đèn pha Led H7
| tên sản phẩm: | Đèn pha led H4 H7 |
|---|---|
| Đồ đạc trên ô tô: | phổ quát |
| Vôn: | 12V |
Đèn pha Led ô tô 9005 9006 H11 H7 H4 Xe H4
| Tên sản phẩm: | Bóng đèn pha LED ô tô |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 24 tháng |
| Vôn: | 9-32V |
Đèn pha ô tô siêu công suất Canbus H4 120W 12000Lm Led H7 H1 H3 H11 9005 9006 6500K
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |

