Tất cả sản phẩm
-
Bóng đèn pha LED ô tô
-
Bóng đèn pha LED Lumen cao
-
Bóng đèn pha LED không quạt
-
Quạt đèn pha LED làm mát
-
Đèn pha LED nhiều màu
-
Đèn làm việc ô tô LED có thể sạc lại
-
Ống kính máy chiếu LED
-
Bộ giải mã LED Canbus
-
Bóng đèn LED ô tô
-
Bóng đèn LED sương mù
-
Đèn cảnh báo LED
-
Đèn xi nhan ô tô
-
Đèn hậu tự động
-
Bộ giải mã CAN Bus
Kewords [ led auto light bulbs ] trận đấu 141 các sản phẩm.
DC36V 9005 Led chùm tia cao 6000k Vật liệu nhôm Etclite I6
| Vật liệu thân đèn: | nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha Led 16000Lm H1 H3 H8 9005 Hb3 9006 Hb4 H4
| Vật chất: | Nhôm + đồng |
|---|---|
| Mức độ chống thấm nước: | IP68 |
| Tuổi thọ: | > 30000 giờ |
Bóng đèn Led 12000lm H7 120W Đèn pha ô tô siêu sáng H4 H11 Hb3 9005
| OEM / ODM: | 100 CÁI |
|---|---|
| Hiện hành: | 3A |
| Lumen: | 12000lm / Đôi |
H13 H1 H7 9005 9006 Bóng đèn Led Xe máy H4 Đèn pha Led
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |
H4 H7 Đèn pha Led xe máy Hệ thống chiếu sáng ô tô tự động H1 H13 9012 9005 9006 H11
| chi tiết đóng gói: | Gói bán lẻ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T, Western Union, PayPal |
Nhôm H4 Bóng đèn pha LED ô tô H7 H11 9005 20000 Lumen Đèn pha LED tự động
| Sự bảo đảm: | 16 tháng |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | OEM ODM |
| Cài đặt: | chơi và cắm |
Bóng đèn pha Led ô tô 130W Ip67 20000Lm 6500K H1 H3 H4 H7 H11 H13 9004 9005 9006 9007
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha Led Csp tùy chỉnh 12V 72W 12000Lm H1 H3 H7 H11 9005 9006 H13 9004 9007 H4
| Không thấm nước: | IP68 |
|---|---|
| Vật chất: | nhôm |
| Màu sắc: | 6000K-6500K |
6000K 80W 8000Lm Đèn pha Led tự động H4 H7 H11 H1 H3 880 881 9005 9006
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |
Bóng đèn pha LED Lumen cao 36W 3800lm H1 H7 880 Đèn pha LED ô tô
| Vật liệu thân đèn: | Nhôm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc (℃): | -40 - 60 |
| Nguồn ánh sáng led: | COB |

